Sukullun masu kaifi suna kama da na'ura, amma zaren da ke kan dunƙule shi ne zare na musamman don sukurori masu ɗaukar kai.Ana amfani da shi don haɗa wasu siraran ƙarfe guda biyu tare don yin guda ɗaya, kuma ana buƙatar yin ƙananan ramuka a gaba a cikin abubuwan.Saboda tsananin taurin wannan dunƙule, ana iya murɗa shi kai tsaye a cikin ramin ɓangaren, yana samar da zaren ciki mai amsawa a cikin ɓangaren.Wannan nau'in samuwar haɗin kuma haɗin gwiwa ne mai cirewa.
Kashi na farko na tsarin shirye-shiryen, ko tsarin samarwa, don dunƙule wutsiya mai karu shine tsarin murɗawa.Tsarin shine ainihin coils da masana'antun albarkatun kasa suka saya.Babban sigogi na coil sun haɗa da: A, alamar B, suna C, ƙayyadaddun bayanai D, kayan E, lambar tanderu ko lambar batch F, yawa ko nauyi.Babban sinadarai na coils carbon karfe sune: C, Mn, P, S, Si, Cu, Al, wanda ƙananan abun ciki na Cu, Al, mafi kyau.
Hanya na biyu a cikin samar da sukurori shine tsarin zane na waya.Manufar tsarin zanen waya shine don cimma diamita na waya da muke buƙata (misali har zuwa zanen waya 3.5 mm).
Hanya na uku shine tsarin sanyi (jigon) tsari.Ta hanyar hulɗar da ke tsakanin mutun don siffata, da farko yanke waya, tayar da hankali cikin ɓangarorin dunƙule, kafa kai, giciye tsagi (ko wani nau'in kai) zaren blank diamita da tsayin sanda, zagaye a ƙarƙashin kai, da sauransu.
Tsarin mirgina zaren shine tsari na huɗu na samarwa.Zaren da ake birgima daga wuraren sanyi mai sanyi, kuma tsarin zaren yana samuwa ta hanyar hulɗar faranti mai motsi da kafaffen hakori.
5.Heat magani tsari
01. Manufar:
Don yin dunƙule a cikin yanayin sanyi don samun ƙarfi da ƙarfi
02. Matsayi:
Don cimma kulle-kulle da kai na karfe
Inganta kayan aikin injiniya na sassan ƙarfe, kamar torsion, tensile, juriya
03. Rarraba:
A. Annealing: (700 ℃ x 4hr): elongated ƙungiya - orthogonal polygonization.
B. Carburizing zafi magani (ƙara carbon zuwa karfe sassa don inganta su surface taurin, ga karfe kayan da low carbon abun ciki)
C. Tempering zafi magani (babu abubuwa da aka kara da karfe, tsarin ciki na karfe yana canzawa ta hanyar canjin zafin jiki don samun mafi kyawun kayan aikin injiniya) Ga kasuwar Ostiraliya, muna da karfin gwiwa, masu tallace-tallace masu kyau na waje, iri-iri. na kayayyakin, a matsayin ma'aikata, m iko da samfurin bayarwa da kuma ingancin, a tacit tawagar, da dai sauransu, wadannan su ne dalilan da muka gasa ga Australian kasuwar kwakwalwan kwamfuta.
Tsarin ƙarshe shine tsarin jiyya na saman, wanda kuma aka sani da plating.Bayan plating, saman samfurin na iya nuna tasirin launi da ake so da tasirin plating anti-oxidation.
Babban samfuran XINRUIFENG Fastener sune sukurori mai kaifi da ɗigon buɗaɗɗiya.
Madaidaicin madaidaicin ya haɗa da busassun bangon bango, screws chipboard, screws tapping kai, nau'ikan csk head, head hex, truss kan, kwanon kwanon rufi, da firam ɗin kai mai kaifi.
Ƙunƙarar maƙasudin ya haɗa da busassun busassun busassun busassun busassun busassun, csk kai kai mai hakowa, hex head hako sukurori, hex head tare da kai hakowa sukurori tare da EPDM;PVC;ko roba wanki, truss shugaban kai hakowa sukurori, kwanon rufi kai screws da kwanon rufi frameing kai hakowa skru.
Kyakkyawan inganci, farashi mai gasa, da bayarwa akan lokaci sune ginshiƙai uku na nasararmu.Kuma Muna fatan kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci kuma mu kai ga nasara tare da duk abokan cinikinmu.
Lokacin aikawa: Juni-28-2023